header

Bikarmót 2015 - keppendalisti og dagskrá

 

Bikarmót ÍSS fer fram 16. - 18. október í Egilshöll.

Drög að dagskrá og keppendalisti er hér fyrir neðan.  Dregið verður um keppnisröð þriðjudaginn 13. október.  Keppnisröð verður birt á heimasíðu eigi síðar en miðvikudaginn 14. október. 

!! Ath. dagskrá getur breyst , keppnistímar verðar færðir til innan dagsins og upphitunarflokkar sameinaðir ef afföll gefa tilefni til þar sem tímaplan er mjög þröngt !!

 

Föstudagur  - Aðalæfing stutta prógram  (Official Practice- SP)

19:15-19:40   Stúlknaflokkur A fyrri hópur

19:40-20:05   Stúlknaflokkur A seinni hópur

20:05-20:30   Unglingaflokkur A fyrri hópur

20:30-20:55  Unglingaflokkur A seinni hópur

 

Laugardagur  

08:00-08:30        8 ára og yngri B

08:30-10:00       10 ára og yngri B

10:00-10:40        Heflun og verðlaunaafhending

10:40-11:35        Stúlknaflokkur A (Advanced Novice)

11:35-11:50        Heflun

11:50-12:45        Unglingaflokkur A (Junior)

12:45-13:10        Heflun og hlé

13:10-14:05        12 ára og yngri A

14:05-14:20        10 ára og yngri A

14:20-14:35        8 ára og yngri A

14:35-14:50        Heflun

14:50-15:40        Stúlknaflokkur B

Verðlaunaafhending strax a lokinni keppni

Laugardagur  - Aðalæfing langa prógram  (Official Practice- FS)

16:15-16:40   Stúlknaflokkur A fyrri hópur

16:40-17:05  Stúlknaflokkur A seinni hópur

17:05-17:30  Unglingaflokkur A fyrri hópur

17:30-17:55   Unglingaflokkur A seinni hópur

Sunnudagur

08:00-09:20        12 ára og yngri B

09:20-09:50        Unglingaflokkur B 

09:50-10:10        Heflun

10:10-11:10         Stúlknaflokkur A

11:10-11:25         Heflun

11:25-12:30         Unglingaflokkur A

Verðlaun strax að lokinni keppni.   

Keppendalisti:

Nafn keppanda Félag Keppnisflokkur
1 Freydís Jóna Jing Bergsveinsdóttir SA 8 ára og yngri A
2 Sara Kristín Pedersen SB 8 ára og yngri A
1 Eydís Gunnarsdóttir SR 10 ára og yngri A
2 Ísold Fönn Vilhjálmsdóttir SA 10 ára og yngri A
3 Matthildur Birta Sverrisdóttir SB 10 ára og yngri A
1 Aníta Núr Magnúsdóttir SB 12 ára og yngri A
2 Berglind Óðinsdóttir  SB 12 ára og yngri A
3 Edda Steinþórsdóttir  SB 12 ára og yngri A
4 Guðlaug Sóley Höskuldsdóttir  SB 12 ára og yngri A
5 Júlía Sylvía Gunnarsdóttir  SB 12 ára og yngri A
6 Nanna Kristín Bjarnadóttir SR 12 ára og yngri A
7 Rebekka Rós Ómarsdóttir SA 12 ára og yngri A
8 Viktoria Lind Björnsdóttir SB 12 ára og yngri A
1 Aldís Kara Bergsdóttir SA Stúlknaflokkur A
2 Ásdís Arna Fen Bergsveinsdóttir SA Stúlknaflokkur A
3 Dóra Lilja Njálsdóttir SB Stúlknaflokkur A
4 Helga Karen Pedersen SB Stúlknaflokkur A
5 Herdís Birna Hjaltalín SB Stúlknaflokkur A
6 Marta María Jóhannsdóttir SA Stúlknaflokkur A
7 Thelma Kristín Maronsdóttir SR Stúlknaflokkur A
8 Þórunn Lovísa Löve  SB Stúlknaflokkur A
1 Agnes Dís Brynjarsdóttir SB Unglingaflokkur A
2 Elísabet Ingibjörg Sævarsdóttir SA Unglingaflokkur A
3 Emilía Rós Ómarsdóttir SA Unglingaflokkur A
4 Eva Dögg Sæmundsdóttir SB Unglingaflokkur A
5 Hjördís Ósk Gísladóttir SB Unglingaflokkur A
6 Hólmfríður Hafliðadóttir SR Unglingaflokkur A
7 Kristín Valdís Örnólfsdóttir SR Unglingaflokkur A
8 Margrét Sól Torfadóttir SB Unglingaflokkur A
9 Þórunn Glódís Gunnarsdóttir SB Unglingaflokkur A
1 Emelía Ósk Aðalsteinsdóttir SB 8 ára og yngri B
2 Katrín Sól Þórhallsdóttir SA 8 ára og yngri B
3 Kristbjörg Eva Magnadóttir SA 8 ára og yngri B
4 Lotta Steinþórsdóttir SR 8 ára og yngri B
5 Silfa Frisbæk Skullestad SR 8 ára og yngri B
1 Amanda Sigurðardóttir SR 10 ára og yngri B
2 Elva Karen Ásgeirsdóttir SB 10 ára og yngri B
3 Eva María Hjörleifsdóttir SA 10 ára og yngri B
4 Hera Christensen SB 10 ára og yngri B
5 Herdís Heiða Jing Guðjohnsen SR 10 ára og yngri B
6 Ingunn Dagmar Ólafsdóttir SR 10 ára og yngri B
7 Júlía Rós Viðarsdóttir SA 10 ára og yngri B
8 Kolfinna Ýr Birgisdóttir SA 10 ára og yngri B
9 Kristín Jökulsdóttir SR 10 ára og yngri B
10 Margrét Eva Borgþórsdóttir SR 10 ára og yngri B
11 Natalía Rán Leonsdóttir SR 10 ára og yngri B
12 Rakel Sara Kristinsdóttir SA 10 ára og yngri B
13 Tanja Rut Guðmundsóttir  SB 10 ára og yngri B
14 Telma Marý Arinbjarnardóttir SA 10 ára og yngri B
15 Valgerður Ólafsdóttir SR 10 ára og yngri B
16 Þórdís Helga Grétarsdóttir SB 10 ára og yngri B
1 Anna Karen Einisdóttir SA 12 ára og yngri B
2 Arna Björg Arnarsdóttir SB 12 ára og yngri B
3 Briet Berndsen SA 12 ára og yngri B
4 Bríet Glóð Pálmadóttir SR 12 ára og yngri B
5 Dana Mjöll Haraldsdóttir SB 12 ára og yngri B
6 Ellý Rún Guðjohnsen SR 12 ára og yngri B
7 Gréta Lind Jökuldsdóttir  SB 12 ára og yngri B
8 Harpa Karin Hermannsdóttir SB 12 ára og yngri B
9 Katrín Lára Jensdóttir SR 12 ára og yngri B
10 María Kristín Sigurðardóttir SR 12 ára og yngri B
11 Ólöf Thelma Arnþórsdóttir SR 12 ára og yngri B
12 Sara Lind Guðmundsdóttir  SB 12 ára og yngri B
13 Tanja Guðlaugsdóttir SB 12 ára og yngri B
14 Valdís María Sigurðarsdóttir SB 12 ára og yngri B
1 Alexandra Björg Vilhjálmsdóttir SR Stúlknaflokkur B
2 Eva Björg Halldórsdóttir SA Stúlknaflokkur B
3 Hildur Bjarkadóttir   SB Stúlknaflokkur B
4 Hildur Hilmarsdóttir SB Stúlknaflokkur B
5 Kamilla  Farajsdóttir Shwaiki SB Stúlknaflokkur B
6 Margrét Helga Kristjánsdóttir SR Stúlknaflokkur B
7 Tinna Dís Bjarkadóttir SB Stúlknaflokkur B
1 Ásta Sigríður Flosadóttir SR Unglingaflokkur B
2 Bríet Steinþórsdóttir SR Unglingaflokkur B
3 Sólbrún Erna Vikingsdóttir SB Unglingaflokkur B
4 Telma Rós Jónsdóttir  SB Unglingaflokkur B


  • Askur logo - 132x61
  • Icewear logo-90x90
  • thumb 0509 web-skautasamband Höldur

  • Bryggjan - 160x63
  • nm new logo red 80x80
  • sjávargrillið logo - 99x70

  • isi

  • aha veitinga logo 145x55

  • Hagkaup logo - 202-61
  • Opin Kerfi Logo 176x54
  • cabin 95x67
  • Center hotels 73x90